INSIDE INAPATIKANA MADUKANI

FILAMU YA JADA ITAKUWA SOKONI 19.02.2015

JADA IPO SOKONI

JADA IPO SOKONI

Tuesday, February 26, 2013

RACHEL HAULE NA SUPRISE KWA SAGUDA.....!!!!!


Cake ya shughuli.....!!!!

Loving Birds....!!!!!

Jennifer & Choppa katika pozi...!!!

Cathy & Maya.......!!!!

Mama Herieth nae hakukosekana....!!!!!

Two dudes Choppa na Bwana harusi mtarajiwa Kuppa....!!!!!

Cloud 112 in his pooooooooooooose.....!!!!!

Kibosho, Rhoda & Dyness wakifuatilia tukio......!!!!!

Mdau Sabrina & I...........!!!!!

PM (Amrick) na sis ake Dyness ..........!

Mama wa Bongo movie na bintiye..........!!!!!

The Greatest Vicent Kigosi (Ray) na Legendary Single Mtambalike (Richie)........

MD wa Timeless International,  Hammis Mnaro akifurahia party.......!!!!!

Dr. Cheni akifuatilia jambo kwa umakini......!!!!!

What a beautiful Couple!!!!!!

Kaka mkubwa na mdogo ake wakishow luv......!!!!!

Sajent........!!!!!!

Mc Mafufu na mama Saguda!!!!!!

Warembo wa Bongo movie Maya & Shamsa Ford.....!!!!!

Loving Birds baada ya kukutana........

Machozi ya furaha!!!!!

Hii kwa kizungu tunaita Cheeeeeeers...........

Glass zikiendelea kugongana kama ifuatavyo........!!!!!

Let's show luv..........!!!!!

Sie tena tukifanya yetu!!!!!!!!!!

Cheeeeeerrrrrrssssssssss!!!!!!!!!!!!

Chalz Baba na Beautiful Onyinye'sssssss.........!!!!!!

Bonge la bwana (JB) ndiye huyu....!!!!!!

Champaigne........!!!!!!

Tajiri Nyerere.....!!!!!!

Kwa maneno yetu ya kimovie hii tunaita Scene ya muhimu.........!!!!!

Wakati wa cake uliwadia......!!!!!!

Radoooooooooooo!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!

Cake ikifanya kazi yake!!!!!!!

Sandra mumy!!!!!!!!

Mdau wa ukweli Bongo movie ukimuita INNO utakuwa hujakosea....!!!!

The Boss nikionja ladha ya cake..........

Muite Hammis,,,,,, ila ukiongeza neno "Machozi ya Upendo" kwa jina lake utakuwa upo sahihi zaidi....

Joan Kyaka,,,,,,, mrenbo muhim katika kampuni ya J Film 4 Life!!!!

Muda wa chochote tumboni kama hivi....!!!!!

Transporter "Zungu" akijichagulia vyake!!!!!

Kuppa akimvunja mbavu mtoto aliyezaliwa,,,,,!!!!!!

Sandra na mumewe wakipata chakula!!!!!!!!

The Greatest akifuatilia jambo kwa furaha!!!!!!!!

Hii tunaita ndege wafananao,,,,,, Mr & Mrs Mtitu!!!!!!!

Brother's wakibadilishana mawazo...........

Muda wa kunyonga viuno kama hivi.........!!!!!!

Mambo yakizidi kuchanganya......!!!!!!

No comments:

Post a Comment

There was an error in this gadget