INSIDE INAPATIKANA MADUKANI

FILAMU YA JADA ITAKUWA SOKONI 19.02.2015

JADA IPO SOKONI

JADA IPO SOKONI

Thursday, August 28, 2014

ODAMA ASHEREHEKEA BETHIDEI YAKE NA WATOTO YATIMA WA KITUO CHA MAUNGA, KINONDONI - DAR ES SALAAM

Siku ya Jumanne 26.08.2014 ilikuwa ni sherehe yangu ya kuzaliwa ambapo niliweza kusherekea na watoto yatima wa kituo  cha Maunga, kilichopo  Kinondoni, jijini Dar es Salaam.

Sherehe hiyo iliyofanyika katika ukumbi wa Vijana Kinondoni, Dar es Salaam, ilihudhuriwa na wasanii  wenzangu wakiwamo Johari, Mayasa, Cathy, Shamsa Ford, Chuchu Hans, Monalisa, Yusuph Mlela, Steve Nyerere, Chichi  na wengineo.

Pia familia yangu ilijumaika pamoja nami kusherekea siku yangu ya kuzaliwa.

Namshukuru Mungu kwa kuniwezesha kupata kile kidogo ambacho niliweza kutoa kwa watoto yatima pamoja na walezi wao. Nilifarijika sana kuona mwitikio mkubwa kutoka kwa marafiki zangu na ndugu zangu

NIKIWA SALOON








KIPINDI CHA KUINGIA UKUMBINI

KIPINDI CHA RED CARPET KILIWADIA
 Odama na Issa
 Kutoka kulia ni Rulea Sanga, Albert (mdogo wake na Odama), Abdul Aziz na Malick
 Odama na mdogoake Joan
 Odama na mtangazaji wa Clouds FM, Simple
 Odama na Bitebo
 Kutoka kulia ni Dyness, Rhoda na Odama
 Kutoka kulia Dida, Johari, Husna na Davina
 Camera man wa J-Film 4 Life Malick
 Mlela
 Abdul Aziz
 Sandra
 Mdogo wake na Odama, Albert
 Jeniffer Kyaka (Odama)

 Mkurugenzi wa J - Film 4 Life, Odama  akiwa na crew yake


KIPINDI CHA KUCHEZA NA WATOTO YATIMA







KIPINDI CHA KUFUNGUA SHEREHE KWA MAOMBI
 Odama akiwa na mama Heliet
 Odama

KIPINDI CHA KUPATA SHAPEN
 Monalisa na Odama

 Baba yake na Odama akiwa na msanii wa Bongo Movie Bi. Mwenda


ODAMA AKIWA NA BABA YAKE MZAZI

KIPINDI CHA KUTAMBULISHA NDUGU NA MARAFIKI
 Jeniffer Kyaka (Odama)
 Kutoka kushoto ni baba yake na Odama, Joan (mdogo wake), Albert na George wadogo zake Odama
 Kutoka kulia ni Rhoda, Odama na Dyness
 Kutoka kulia Sandra, Maya, Odama, Caty, Davina, Chuchu
 Odama akiwa na wasanii wenzake wa Bongo Movie

 Odama akiwa na watoto yatima

 Odama na Zamaradi wa Take One Clouds TV


 Crew ya J - Film 4 Life


 Odama na MC Chiki Mchoma

KIPINDI CHA CAKE KILIFIKA



 Odama na Steve Nyerere

 Odama na baba yake mzazi
 Odama na baba yake mzazi
 Odama na Bi. Mwenda
 Odama


 Tausi
  Tausi






 Kulia ni Rulea Sanga
 Kushoto ni Rulea Sanga na Joan




KIPINDI CHA KUPATA CHAKULA CHA JIONI
 Mwalimu wa watoto yatima
























 Mdogo wake Odama, George










KIPINDI CHA KUWAKABIDHI WATOTO YATIMA NA WALEZI ZAWADI ZAO



































No comments:

Post a Comment

There was an error in this gadget