INSIDE INAPATIKANA MADUKANI

FILAMU YA JADA ITAKUWA SOKONI 19.02.2015

JADA IPO SOKONI

JADA IPO SOKONI

Sunday, July 6, 2014

DULLAH TISHIO KATIKA FILAMU HII YA "INSIDE"

Dullah kafanya yake katika filamu, ukiangalia filamu hii hakika utasema kuna watu wana talent nyingi. Dullah mbali na utangazaji radioni na kwenye TV pia ni mwigizaji mzuri sana hapa Bongo. Usikose kununua filamu itakayotoka Julai 10.2014. Nadni ya filamu hii utakutana na King Majuto, Beny, marehemu Rachel Haule, Davina, na wengine wengi.


No comments:

Post a Comment

There was an error in this gadget