INSIDE INAPATIKANA MADUKANI

FILAMU YA JADA ITAKUWA SOKONI 19.02.2015

JADA IPO SOKONI

JADA IPO SOKONI

Wednesday, July 29, 2015

Mimi Tayari Nimepata Kitambulisho Changu Cha Kupiga Kura, Kajiandikishe Pia Tuchague Viongozi Bora Kuleta Maendeleo Nchini.

Mimi tayari nimeenda kujiandikisha kupiga kura na nimepata kitambulisho changu. ukiwa kama kijana na mtanzania nenda kajiandikishe tuungane kuchagua viongozi sahihi ili kuleta mabadiliko nchini kupitia viongozi bora....


No comments:

Post a Comment

There was an error in this gadget