INSIDE INAPATIKANA MADUKANI

FILAMU YA JADA ITAKUWA SOKONI 19.02.2015

JADA IPO SOKONI

JADA IPO SOKONI

Sunday, June 15, 2014

KWA HERI RAFIKI YANGU RACHEL (SHEILA) HAULE...MUNGU AKIPENDA TUTAONANA KWA MUNGU

Ninaumia sana Rachel, umeniacha mpweke, ulikuwa msaada wangu, mengi ulifanya katika maisha yangu, mambo mengine nilikuwa siyajui lakini rafiki yangu ulinifundisha na kunishauri na yamefanyika baraka kwangu na familia yangu. Rachel nakupenda sana, nimekosa mengi kutoka kwako na sijui lini nitaweza kupata ushauri wako na maneno yako ya faraja ambayo ulikuwa ukiniambia ninapopitia mapito fulani ya kimaisha.

Bye Rachel....!!!!!



No comments:

Post a Comment

There was an error in this gadget