INSIDE INAPATIKANA MADUKANI

FILAMU YA JADA ITAKUWA SOKONI 19.02.2015

JADA IPO SOKONI

JADA IPO SOKONI

Sunday, January 24, 2016

Nisha Na Mzee Majuto Waja Na KIBOKO KABISAAA.

Muigizaji Maarufu Wa Filamu nchini Nisha tarehe 29 mwezi huu anaingiza sokoni filamu yake mpya inayoitwa KIBOKO KABISAAA akiwa na King Majuto na Ben Branco na wasanii wengine. filamu hiyo inahusu maisha ya matron, mpishi na wanafunzi wa shule ya secondary ya boarding.

No comments:

Post a Comment

There was an error in this gadget