INSIDE INAPATIKANA MADUKANI

FILAMU YA JADA ITAKUWA SOKONI 19.02.2015

JADA IPO SOKONI

JADA IPO SOKONI

Thursday, December 6, 2012

LAMATA AMTOA CHOZI LA FURAHA WOLPER......!!!!!!

 
Leah (Lamata)........
  Me & my young sis (Joan) njiani kuelekea kwenye tukio.......
  Jackline Wolper akiwa haamini baada ya kuitwa eneo la tukio na kukuta ndugu, jamaa na marafiki wakimsubiri kwa kufurahia siku hiyo maalum kwake kwa pamoja.......
 Odama nikiwa na Dyness......!!!
 Upcoming movie star Slim Mrisho & I.......
 Waalikwa katika pozi.....
 Wolper & The best cameraman in TZ (Farid Uwezo) wakishow love.....
 Director Adam Kuambiana & Actress Odama...!!!
 Hii ndiyo Wolper family,,, Mdogo wa Wolper tayari kumlisha cake dada yake....!!!!
 Two Dudes, Yusuf Mlela & Music Producer Tuddy Thomas.....
 Zao la kidedea,,, Anitha naye hakukosekana katika hafla fupi hiyo ya kipekee....!!!
 Msanii anayefanya vizuri katika industry ya movie TZ mama Kawele (Grace Mapunda) katika smiling faces pamoja na Jack.......
 Movie Editor Issa Nteze akila cake....!!!!
 Enjoying the cake.,...!!!!!
 Me & Mlela....!!!!
 Mtoto akilishwa cake!!!!
 I, Bajomba & Barafu.......
 Chef akifanya mambo yake.....!!!!
 Wakati wa msosi uliwadia...!!!
 Me & a close friend of mine Amrick.......!!!!!
 Movie Divas,,,,,,,,, Jennifer Kyaka alongside Jackline Wolper....!!!!!
 J-Film 4 Life Crew, Producer & Actress (Odama) pamoja na Director (Lamata)
 Joseph Wolper......!!!!!
 Nikiwa na fan wangu from Kigoma.....!!!!!



No comments:

Post a Comment

There was an error in this gadget