INSIDE INAPATIKANA MADUKANI

FILAMU YA JADA ITAKUWA SOKONI 19.02.2015

JADA IPO SOKONI

JADA IPO SOKONI

Sunday, February 28, 2016

Diamond Afafanua Kuhusu Video Ya Make Me Sing

Baada kudaiwa Video yake mpya ‘Make Me Sing’ kufanana na ya Lil Wayne,’Make Me Sing’ Diamond amefunguka haya.
‘’Watu wanashindwa kuelewa kila kitu ambacho kinafanyika katika muziki sasa hivi kwenye videos kwenye kuimba na kila kitu,mashairi vilishafanyika,vilishaimbwa,kushutiwa kama vinafanyika ni marudio lakini kila mtu anarudia kwa namna yake anayoijua yeye kwa sababu ukisema nakupenda watu washaimba sana,lakini unafanyaje kwa namna yako wewe ili ilete utamu’’.

”Ukiangalia video ile niya mapenzi scrip yake mwanzo inaonyesha watu hawana hela wanaenda kuiba benki,wameenda kutumia na wanawake,bata halafu mwisho wa siku wakakamatwa,lakini pia inaelimisha tusikubali kushikwa na tamaa halafu wanawake watupelekeshe na kufanya vitu visivyofaa’’
cloudsfm.com

No comments:

Post a Comment

There was an error in this gadget