INSIDE INAPATIKANA MADUKANI

FILAMU YA JADA ITAKUWA SOKONI 19.02.2015

JADA IPO SOKONI

JADA IPO SOKONI

Monday, April 16, 2012

TUZIDI KUMUOMBEA MSANII MWENZETU SAJUKI APATE AFYA NJEMA

 Msanii mwenzetu Sajuki bado yupo nyumbani akiendelea kupata tiba kama alivyoelekezwa na madaktari wake.Nikiwa nyumbani kwake Tabata nilijaribu kuongea nae akaniambia kwa sasa anaendelea vizuri ila tuzidi kumuombea arudi kwenye game.Sajuki ni mmoja kati ya wasanii niliotoka nao mbali sana hasa katika movie zetu za mwanzo mwanzo.Nakuombea kwa mungu upone haraka urudi katika game tuendelea kupigana

 Nikiwa nyumbani kwake sajuki Tabata

Sajuki akiongea nasi

No comments:

Post a Comment

There was an error in this gadget