INSIDE INAPATIKANA MADUKANI

FILAMU YA JADA ITAKUWA SOKONI 19.02.2015

JADA IPO SOKONI

JADA IPO SOKONI

Monday, April 16, 2012

WAKATI WA MAAKULI ULIWADIA

Nikiwa na Rachel tukipata biriani la nguvu
 
 
 Irene Uwoya naye hakuwa nyuma kabisa katika maakuli hayo

 Watu wakipata maakuli

 Nikiwa na Cathy Rupia tukipata maakuli

 Samahani kwa kuwatamanisha

 Rachel akipata makulaji

 Ndizi zilikuwepo kwa wingi

Msosi ulikuwa wa kutosha ulikuwa unaruhusiwa kurudia hata mara tatu

No comments:

Post a Comment

There was an error in this gadget