INSIDE INAPATIKANA MADUKANI

FILAMU YA JADA ITAKUWA SOKONI 19.02.2015

JADA IPO SOKONI

JADA IPO SOKONI

Thursday, March 27, 2014

HII NDIYO FILAMU YA TANZANIA INAYOSUBIRIWA KWA HAMU KULIKO ZOTE

Filamu mpya ambayo inasubiriwa kwa hamu kubwa kwasasa ni JICHO LANGU toka kampuni ya J-Film 4 Life inayomilikiwa na Odama Jennifer Kyaka. Filamu hiyo inadaiwa ni moto wa kuotea mbali kiasi cha wamachinga kuisubiri kwa hamu kubwa. Odama, Salim Ahmed(Gabo), Thadeo Alexander na Grace Wapunda wameonyesha uwezo mkubwa humo ndani yenye funzo kubwa kwa jamii. JICHO LANGU itaingia sokoni rasmi tarehe 31 mwezi huu wa tatu. usikose kununua nakala yako halisi.

No comments:

Post a Comment

There was an error in this gadget