INSIDE INAPATIKANA MADUKANI

FILAMU YA JADA ITAKUWA SOKONI 19.02.2015

JADA IPO SOKONI

JADA IPO SOKONI

Thursday, June 14, 2012

FIILAMU YA "HOUSE MAID" KUWA SOKONI SI MUDA MREFU KUANZIA SASA.
Jenifer Kyaka amesema filamu yake mpya ya "House Maid" itakuwa sokoni si muda mrefu kuanzia dakika hii, kwahiyo wapenzi wa filamu zake waanze kukusanya pesa kidokidogo ili siku ya kutoka hiyo filamu uwe wa kwanza kuiona. Utajifunza mengi kwa kupitia filamu hii ya "House Maid"

Wataarifu na jamaa zako ambao hawajabahatika kupata habari hizi kwa njia ya mitanda
video

No comments:

Post a Comment

There was an error in this gadget