INSIDE INAPATIKANA MADUKANI

FILAMU YA JADA ITAKUWA SOKONI 19.02.2015

JADA IPO SOKONI

JADA IPO SOKONI

Tuesday, June 12, 2012

JIPATIE FILAMU YA "HOUSE MAID"

Wadau wa Jeniffer Kyaka (Odama), nimekuandalia filmau mpya yenye kufundisha, kuadibisha na kuelimisha. Kaa mkao wa kuipokea ili uweze kujifunza na kuburudika. 

Tutawatangazia siku ambayo filamu itakuwa sokoni kwa kupitia mtandao huu wa ODAMA au mtandao wa RUMAAFRICA (www.rumaafrica.blogspot.com) na mitandao mbalimbali.

Filamu hii inaandaliwa na kampuni yangu ya J-FILM 4 LIFE kwa viwango vya hali ya juu sana.

Mimi nikutakie siku njema mdau wangu na zidi kuni-support kwa kazi zangu hasa za filamu.
Ahsanteni






No comments:

Post a Comment

There was an error in this gadget