INSIDE INAPATIKANA MADUKANI

FILAMU YA JADA ITAKUWA SOKONI 19.02.2015

JADA IPO SOKONI

JADA IPO SOKONI

Thursday, July 21, 2016

Wema Sepetu Achoshwa Na Wanaomfuatilia.

"Naomba niseme kitu na nieleweke tafadhal, Sijawahi hata siku moja kwenda kwa hata mmoja wenu na kumgongea kuomba hata hela ya chumvi…. My life concerns me…. Na hata siku nikifa nakufa mwenyewe, Majibu kwa Mungu naenda kujibu alone…. Niacheni Jamani…. Nimechoka……! Jus leave me Alone…!!! Kama nakukera na maisha yangu basi usiyafatilie… Sio lazima….. Nisiheme sasa…. Naomba tafadhal kama mapungufu ni ya kwangu mimi na mimi mwenyewe sasa midomo
inawatoooooooka as if nimeua mtu…… Niacheni bana….. Mi nafanya kile kinachoridhisha nafsi yangu maana sipendi kujikalfisha sasa nyinyi msofanya na nyie kinachowaridhisha mnasubiria nini…..Please baaaaana…. Spare me…… Mniache……..!!! Kwani nikitajirika mimi au nikiwa maskini wewe unapata faida gani… Jiulize kwanza hilo swali ndo uanze kutoa maneno yako….. Remember U also got ur life to live sooooo stop putting ur Nose into other’s Life….. #MyLifeMyRules…. Nakukera….? Sio lazima…. Sijaomba mtu… Ishini maisha yenu…. Silazimishi mtu na sijawahi lazimisha mtu kunisupport…. Kila mtu anafanya out of free will….!!! Ieleweke hio kwanza… Afu mengine yafate….. Nadhani Insta kwa leo inatosha…. Tuonane week ijayo maybe…..! πŸ™„πŸ™„πŸ™„πŸ™„πŸ™„Gosh…!! Yall can really Turn a Person’s mood Upside Down Ey….!!!" Ameandika Wema Instagram

No comments:

Post a Comment

There was an error in this gadget