INSIDE INAPATIKANA MADUKANI

FILAMU YA JADA ITAKUWA SOKONI 19.02.2015

JADA IPO SOKONI

JADA IPO SOKONI

Wednesday, September 2, 2015

Ningekuwa Mjamzito Ningeweka Wazi Haina Haja Ya Kuficha: Wolper

MWIGIZAJI wa sinema za Kibongo, Jacqueline Walper ‘Wolper amecharuka vibaya mara baada ya kuulizwa habari za ujauzito.

Juzikati mwanahabari wetu alipenyezewa ubuyu kuwa mwigizaji huyo haonekani viwanja kwa kuwa ni mjamzito ndipo mwanahabari wetu alipomvutia waya Wolper ambaye alijibu kwa hasira.
“Nani kawaambia nina ujauzito? Hayo mambo jamani siyapendi. Sitaki kuyasikia. Kama nina ujauzito si ningesema? Nifiche ili iweje?” alisema Wolper.
Chanzo:GPL

No comments:

Post a Comment

There was an error in this gadget