INSIDE INAPATIKANA MADUKANI

FILAMU YA JADA ITAKUWA SOKONI 19.02.2015

JADA IPO SOKONI

JADA IPO SOKONI

Friday, December 18, 2015

Chungu Cha 3 Ya Wema Sepetu Na JB Yapokelewa Vizuri Sokoni.

“Kwanza nawashukuru sana sana kwa kuipokea vyema filamu ya Chungu cha tatu. …pili nawaomba radhi wote ambao jana walikosa nakala zao kwani iliisha tena…lakini leo ipo madukani baada ya mimi mwenyewe kukesha kiwandani nikihakikisha oda zote watu wanapata..mikoani pia sehemu ambazo ziliisha leo zipo…nimepata habari za watu wanaouza feki tayari baadhi yao wako ndani…asanteni..” alisema JB kwenye page yake. Filamu ya Chungu Cha Tatu imechezwa na JB na Wema Sepetu kama wahusika wakuu


No comments:

Post a Comment

There was an error in this gadget