INSIDE INAPATIKANA MADUKANI

FILAMU YA JADA ITAKUWA SOKONI 19.02.2015

JADA IPO SOKONI

JADA IPO SOKONI

Tuesday, December 15, 2015

Shamsa Ford Awatolea Uvivu Waliomnanga Kwa Kuvaa Nguo Fuoi.

"Maisha yangu hayawahusu. Ukiona hufulahishwi na chochote toka kwangu ni unfollow. Hukulazimishwa kunifollow. Yaani kuniona kwenye movie ndo mnajifanya mnanijua mpaka mnipangie maisha ya kuishi.sikilizeni nitavaa nitavyojisikia mm hata nikiamua kukaa uchi kabisaa ni mm na wala hayakuhusu. Ww subili movie Itoke ndo unikosoe. Mnaboa sana. Hebu walekebisheni ndugu zenu wanaovaa madila mchana usiku ni vyangudoa..." ameandika Shamsa Ford baada ya baadhi ya watu kumtukana kwa nguo fupi aliyoivaa akiwa beach na mwanae......

No comments:

Post a Comment

There was an error in this gadget