INSIDE INAPATIKANA MADUKANI

FILAMU YA JADA ITAKUWA SOKONI 19.02.2015

JADA IPO SOKONI

JADA IPO SOKONI

Tuesday, December 8, 2015

Wema Sepetu Kufanya Makubwa Zaidi.

"I think This should be my Colour ya Lipstick wen it comes to my Brand Kiss..... Naipenda coz it jus makes me feel good nikiipaka.... For a very long time nimekuwa nikitaka sana kuwa na kitu kitacho carry jina langu la Wema Sepetu... I thought of perfume at first ila huko nikahisi ni parefu sana but inshallah hakunaga kubwa ukimtanguliza Mungu katika jambo lako na haswa likiwa jambo la kheri.... but sababu napenda urembo nikawaza nifanye kitu kiatakacho reflect kwenye urembo na wazo la kwanza lililonijia katika kichwa ni My Kissable Lips..... 🙈🙊 So hapo hapo nikasema Why nat make a Lipstick kuzifanya kissable lips zangu zizidi kuvutia na ziweze kuwafanya na my fellow sisters pia wawe na muonekano mzuri..... Tumeanza na Lipstick jamani... Mdogo mdogo ndo mwendo.... Inshallah kale ka makeup box ketu ambacho wadada hatukosagi kwenye handbag zetu katakuwa na virutubisho vyote vya uso wako kwanzia foundation mpaka wanja vikiwa na jina la your sweetheart Wema Sepetu..... Tuombeane Kheri and like I said hakunaga kubwa kwa Allah.." Ameandika Wema kwenye instagram

No comments:

Post a Comment

There was an error in this gadget