INSIDE INAPATIKANA MADUKANI

FILAMU YA JADA ITAKUWA SOKONI 19.02.2015

JADA IPO SOKONI

JADA IPO SOKONI

Friday, May 18, 2012


MCHEZA FILAMU ZA KIBONGO, WOLPER KUMILIKI MAGARI YA KIFAHARI MJINI

JacklineHAYA NDO MAGARI ANAYO MILIKI WOLPER ,,KWELI YUKO JUUU


Pamoja na BMW X6 msanii huyo anasukuma pia kitu cha Harrier Lexus & apparently ndo linalotumika kupleka wadogo zake shule. Thamani yake ni Sh. milioni 25

Jackline akiwa na gari lake aina ya BMW X6 lenye thamani ya Sh. Milioni 170
ushaidi huu hapa
CHANZO JESTINA BLOG

No comments:

Post a Comment

There was an error in this gadget