INSIDE INAPATIKANA MADUKANI

FILAMU YA JADA ITAKUWA SOKONI 19.02.2015

JADA IPO SOKONI

JADA IPO SOKONI

Monday, February 9, 2015

JB AMRUDISHA REGINA KATIKA ULIMWENGU WA FILAMU


Filamu hii pamoja na kuchezwa siku nyingi bado watu wanaikumbuka sana.na wengine wanauliza yuko wapi Regima.Jerusalem itawaletea movie yake myingine ambayo alicheza na Marehemu Adam kuambiama mara baada ya kutoka filamu ya mvuvi chale.Asanteni kwa kupenda movie zetu”.
Hayo ndio maelezo ya JB ambae ndio mkurugenzi wa kampuni ya Jerusalem.

No comments:

Post a Comment

There was an error in this gadget