INSIDE INAPATIKANA MADUKANI

FILAMU YA JADA ITAKUWA SOKONI 19.02.2015

JADA IPO SOKONI

JADA IPO SOKONI

Sunday, July 1, 2012

FLORAH MVUNGI AKIMCHANA IRENE UWOYA AMWITA SCRAPER KISA H-BABA..

 
ALICHO KIANDIKA FACEBOOK KWA WALL YAKE ni HIKI..... Florah Mvungi ujumbe huu umeletwa kwako na florah mvungi and salma jabu nishabebe.kuishi na bwana kunahitaji ufundi,kama hujafundwa kwenu unakurupuka utajibeba.,mwanamke huna heshima kutwa kulala na wanaume
wa kila aina nani atakutaka?wanaokutaka hawana nia na wewe wanakuonja tu.ukome kufuatilia mapenzi yetu wenyewe tumeridhika na maisha yetu ,umeona haitoshi yote uliyoyafanya yamegonga mwamba umeona useme oo bwana hajui mapenzi inahusu nini ?wewe ndo hujui bibi ndo mana hutulii na wanaume kila mtu akufunue we mwanamke gani usiyejali utu wako?ndoa imekushinda kkisa umalaya ,,yetu yaache hayakuhusu ulimuona hafai ukaleta vitimbi bwana kakuacha hakutaki hashuo za nini?wewe IYANA UWAYA ukome,.roho inakuuma kuona napendwa raha ulizoziona za nini napewa mie kwa raha zangu linakuuma ,.fanya yako o ushakuwa scaper,.kama mpira wa kona unaona unashuka unatafuta bifu na mie ili upande ntashindwa mie DECENT GIRLbwana nathamini utu wangu wala sidanganyiki kwa vijisenti vya wapita njia. chanzo -Teen tz

No comments:

Post a Comment

There was an error in this gadget