INSIDE INAPATIKANA MADUKANI

FILAMU YA JADA ITAKUWA SOKONI 19.02.2015

JADA IPO SOKONI

JADA IPO SOKONI

Monday, July 23, 2012

NI KWELI MCHUNGAJI MTARAJIWA MASANJA MKANDAMIZAJI YUKO MSIKITINI?

Bado siamini kama hii picha ni mchungaji mtarajiwa Emmanuel Mgaya a.k.a Masanja Makandamizaji ambyae mbali na kuwa mchungaji mtarajiwa ni mwimbaji wa nyimbo za injili Tanzania. Hivi karibuni amezindua album yake ya "Hakuna Jipya" mkoani Iringa ambapo crew nzima ya Bongo Movie ilififika mkoani hapo kum-support.

Wewe uliyefanya kazi ya kum-edit na Photoshop ili Masanja aonekane yuko mskini, ujue sio fresh, unaharibu huduma ya rafiki yako.


No comments:

Post a Comment

There was an error in this gadget