INSIDE INAPATIKANA MADUKANI

FILAMU YA JADA ITAKUWA SOKONI 19.02.2015

JADA IPO SOKONI

JADA IPO SOKONI

Thursday, July 5, 2012

MWIGIZAJI WA FILAMU JENNIFER KYAKA (ODAMA) KUHUDHURIA KATIKA KULETA FURAHA KWA WATOTO WA KIJIJI CHA SOS DAR ES SALAAM PAMOJA NA MKE WA RAISI MAMA SALMA KIKWETE.

Mke wa rais Mama Salma Kikwete alijiunga na wafanyakazi wa kiwanda cha Sadolin Paint (ambacho ndicho kilichozindua rangi bora ulimwenguni ya DULUX hapa Tanzania), pamoja na wanajamii wote, wageni waheshimiwa, maofisa wa serikalini, waalikwa wakijumuika na watoto wa kijiji cha SOS
Lengo kubwa lilikuwa ni kupaka rangi za kung’ara na kubadilisha hali ya rangi iliyokuwa ukungu na chafu.. Watoto hawakuishia kupaka rangi ya kuta bali walipaka na sura zao. Kulikuwa na DJ na watoto walipata muda wa kuimba nyimbo zao.
Mama Salma Kikwete alishirikiana katika shufghuli nzima ya upakaji rangi, kupanda mti wa kumbukumbu na kuwashukuru waandaji.
Mkurugenzi wa DULUX, Dr. Alex Lengeju alimshukuru Mama Salma Kikwete na muwakilishi mwigizaji wa filamu Tanzania, Jennifer Kyaka (Odama) kwa kazi nzima walioifanya na watoto wa kijiji cha SOS
Kituo cha chekechea cha kijiji cha SOS ndicho kilichobahatika kuwa cha kwanza kupata huduma hii.

NB: DULUX ni rangi murua ya Akzonobel na inapatikana katika nchi nyingi kama 26 na mabara kama Ulaya, Amerika Kaskazini, Latini Amerika, Asia na Afrika. Makao makuu yako Slough Uingereza
Madhumuni ya kampuni hii ni kubadilisha mazingira machafukwa rangi za kung’ara.
Kitu pia kupanga kwa pamoja furaha na huzuni katika kufanya utofauti katika maisha ya watoto.
Odama: akielekea Kijiji cha SOS
Leo ni leo rafiki yangu, Mama Salma Kikwete na Odama LIVE kijijini kwetu...Mbona tunabahati!!!!.
Hivi ni vyeti tunakupa mheshimiwa Nagu
Tulia nikupendezeshe, utapata zawadi kwa wageni wetu hapa kijijini
Mwana naomba utulie kabla ya kuanza kupaka rangi ukutani ngoja tuanze na nyinyi kwa usoni kama mfano.

Mwanangu lazima ufike mbali, Baba yako JK aliaanza hivi hivi..Kazana
Wall Painting ikiendelea na mama Salma Kikwete
 Mheshimiwa Nagu akichekelea ucheshi wa Odama


Nashukuruni sana DULUX kwa zawadi yenu 

No comments:

Post a Comment

There was an error in this gadget