INSIDE INAPATIKANA MADUKANI

FILAMU YA JADA ITAKUWA SOKONI 19.02.2015

JADA IPO SOKONI

JADA IPO SOKONI

Wednesday, July 25, 2012

ODAMA ASEMA, FILAMU YA HOUSE MAID IKO SOKONI. JIPANGE MDAU WANU

Filamu ya HOUSE MAID sasa iko sokoni.
Siku ya Ijumaa ndio siku ambayo filamu hii iliingia sokoni.
Hujachelewa, nenda kajipatie nakala yako na ikiwezekana mnunulie na ndugu yako au jamaa jako.  Na kama hutaweza kumnunulia upigie simu na umweleze kuwa Odama ametoa filamu nyingine. Ukifanya hivyo utakuwa umechangia kumuinua Odama na kampuni yake ya J-4 LIFE.

Ndani ya filamu hii utajifunza mengi na mbali na mafunzo itakuadibisha na kukuelimisha.
Huu ni ujio mwingine mpya wa Odama ambao hujawahi kuona katika filamu zilizopita.

Filamu hii inaandaliwa na kampuni yangu ya J-FILM 4 LIFE kwa viwango vya hali ya juu sana.

Ukitaka kuangalia Trailer bofya hapo juu na utaona utamu uliomo ndani ya filamu




No comments:

Post a Comment

There was an error in this gadget