INSIDE INAPATIKANA MADUKANI

FILAMU YA JADA ITAKUWA SOKONI 19.02.2015

JADA IPO SOKONI

JADA IPO SOKONI

Sunday, August 26, 2012

JAMANI LULU MATHIAS WA BONGO MOVIE, UNATUUMIZA


Aunt Lulu mbona unatuumiza kwa picha zako mitandaoni?



3 comments:

  1. Jaamani hata kama Aunty Lulu anawaumiza,kwa mapicha yake, na hata kama aliachana na Bong, nataka kumuambia hivi kama hana mwengine mimi niko Tayari kwa kuwa wake wa maisha na Email yangu hiyi: halindintwari@yahoo.com nawaombeni mu mufikishie udjumbe huu Ahsante.

    ReplyDelete
  2. Aunty Lulu mtoto muzuri hata kama anawaumiza kwa picha.mimi nipo tayari kwa kuwa wako, tena wa maisha baada ya kuachana na Bong!!!!email yangu hio kama na wewe uko tayari:halindintwari@yahoo.com

    ReplyDelete
  3. Aunty Lulu kama ameacha tabia mbaya, Aingie kwenye inbox.ya fcbk yake kuko zawadi Kuna baathi ya watu wanae mutaka waichi kama kawaida Mke na Mme.

    ReplyDelete

There was an error in this gadget